CHIA SẼ KIẾN THỨC CỘNG ĐỒNG
<strong><span style="font-size: 24px;">Cùng sáng tạo cùng mơ ước để đi đến thành công .<span style="font-family: Arial Black;"><strong></strong></span></span></strong>
<strong><span style="font-size: 24px;">Cùng sáng tạo cùng mơ ước để đi đến thành công .<span style="font-family: Arial Black;"><strong></strong></span></span></strong>
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum của tôi là nơi chia sẻ về các lĩnh vực máy tính, thể thao, giải trí, thiết kế ,học tập và Kiếm tiền online

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Cách làm mất trùng lập trong Excel
Việc làm uy tin  I_icon_minitimeMon Apr 01, 2024 1:19 pm by Admin

» DỰ ÁN ICO Crypterium TIỀM NĂNG ĐẦU NĂM 2018
Việc làm uy tin  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2021 10:44 pm by daiphathh999

» Dự án lending XLM Hot hot nhất 2018
Việc làm uy tin  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2021 10:43 pm by daiphathh999

» Chia se kinh nghiệm thi và phóng vấn Canon
Việc làm uy tin  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2021 10:41 pm by daiphathh999

»  Tăng số lần Undo (Ctrl Z) trong Excel 2016, 2013, 2010, 2007, 2003
Việc làm uy tin  I_icon_minitimeWed Jul 24, 2019 5:35 pm by Admin

» FULL MÀN HÌNH ĐẾ CHẾ
Việc làm uy tin  I_icon_minitimeWed Jun 20, 2018 12:02 pm by Admin

» DỰ ÁN ICO EXACOIN TIỀM NĂNG CUỐI NĂM 2017
Việc làm uy tin  I_icon_minitimeSun Dec 17, 2017 10:10 pm by Admin

» KIẾM TIỀN UY TÍN BẰNG RESPECTATIVA
Việc làm uy tin  I_icon_minitimeFri Oct 06, 2017 9:15 pm by Admin

» CHƯƠNG KHUYẾN MẠI LỚN TỪ MOMO CÓ LIÊN VỚI NGÂN HÀNG VIETCOMBANK
Việc làm uy tin  I_icon_minitimeMon Feb 20, 2017 7:13 pm by Admin

» Cach khac phuc loi Icon tren destop
Việc làm uy tin  I_icon_minitimeTue Sep 15, 2015 9:31 am by Admin

BÓI VUI
..:: Code By : Thảo Nguyên Tình Yêu ::..
Bói tình duyên

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
YOUTOBE

Ads

No ads available.

Việc làm uy tin

Go down 
    Tác giảThông điệp
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

Việc làm uy tin  Empty
    Bài gửiTiêu đề: Việc làm uy tin    Việc làm uy tin  I_icon_minitimeMon Apr 09, 2012 4:52 pm

Kính chào tất cả các bạn

Nay tôi tìm được một cơ hội khi tìm kiếm thông tin trên mạng. Và tôi muốn mở rộng mạng lưới bạn bè. Vì lí do này mà tôi thông báo tới các bạn với hi vọng có thêm 1 bạn bè trong mạng lưới. Mục đích của việc này là cố gắng kiếm thêm 1 khoản tiền mỗi tháng ngoài đồng lương viên chức ít ỏi. Và tôi nghĩ, nếu bạn có hứng thú thì đây cũng là 1 cơ hội của bạn.
    Làm cách nào để kiếm thêm cho mình 4, 5 triệu mỗi tháng ngoài tiền lương.
    Thực tế tôi thấy rằng thời gian chúng ta lướt web trong một ngày cũng tương đối nhiều. Ngoài mục đích kiếm tìm thông tin, bạn còn sưu tầm, tìm hiểu thêm rất nhiều lĩnh vực khác. Vậy tại sao chúng ta không bỏ ra mỗi ngày 5 đến 10 phút lướt web để kiếm cho mình thêm 1 khoản tiền mỗi tháng.
    Điều này là có thể! Bạn hãy tin vào điều đó. Tất nhiên mọi thứ đều có giá của nó. Để nhận được 4, 5 triệu mỗi tháng, cần đòi hỏi ở bạn sự kiên trì, chịu khó và biết sử dụng máy tính một chút. Vậy thực chất của việc này là việc gì và làm như thế nào? Mong bạn hãy đọc nội dung phần dưới đây, và nếu có hứng thú thì hãy bắt tay vào công việc ngay thôi.
    Bạn chắc đã nghe nghiều đến việc kiếm tiền qua mạng. Chắc chắn là có. Tuy nhiên trên internet hiện nay có nhiều trang Web kiếm tiền không uy tín (đó là những trang web nước ngoài, những trang web trả thù lao rất cao...). Nếu là web nước ngoài thì chúng ta sẽ gặp rất nhiều khó khăn về mặt ngôn ngữ, những web trả thù lao rất cao đều không uy tín, chúng ta hãy nhận những gì tương xứng với công lao của chúng ta, đó là sự thật.
    Ở Việt Nam trang web thật sự uy tín đó là : http://satavina.com .Lúc đầu tôi cũng thấy không chắc chắn lắm về cách kiếm tiền này. Nhưng giờ tôi đã hoàn toàn tin tưởng, đơn giản vì tôi đã được nhận tiền từ công ty.( bạn cứ tích lũy được 50.000 thôi và yêu cầu satavina thanh toán bằng cách nạp thẻ điện thoại là sẽ tin ngay).Tất nhiên thời gian đầu số tiền kiếm được chẳng bao nhiêu, nhưng sau đó số tiền kiếm được sẽ tăng lên. Có thể bạn sẽ nói: đó là vớ vẩn, chẳng ai tự nhiên mang tiền cho mình. Đúng chẳng ai cho không bạn tiền đâu, chúng ta phải làm việc, chúng ta phải mang về lợi nhuận cho họ. Khi chúng ta đọc quảng cáo, xem video quảng cáo nghĩa là mang về doanh thu cho Satavina, đương nhiên họ phải chi trả 1 phần cho những người mang lại lợi nhuận cho họ, không thì ai dại gì mà làm việc cho họ.
    Vậy chúng ta sẽ làm như thế nào đây. bạn làm như này nhé:
    1/ Satavina.com là công ty như thế nào:
    Đó là công ty cổ phần hoạt động trong nhiều lĩnh vực, trụ sở tại tòa nhà Femixco, Tầng 6, 231-233 Lê Thánh Tôn, P.Bến Thành, Q.1, TP. Hồ Chí Minh.
    GPKD số 0310332710 - do Sở Kế Hoạch và Đầu Tư TP.HCM cấp. Giấy phép ICP số 13/GP-STTTT do Sở Thông Tin & Truyền Thông TP.HCM cấp.quận 1 Thành Phố HCM.
    Khi bạn là thành viên của công ty, bạn sẽ được hưởng tiền hoa hồng từ việc đọc quảng cáo và xem video quảng cáo( tiền này được trích ra từ tiền thuê quảng cáo của các công ty quảng cáo thuê trên satavina)
    2/ Các bước đăng kí là thành viên và cách kiếm tiền:
    Để đăng kí thành viên satavina làm như sau:
    Bước 1: Để nhanh chóng bạn vào đường linh sau:
    http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=dhdl.cnck5@gmail.com&hrID=125669
    Bước 2: Phần Thông tin cá nhân của bạn:
    Địa chỉ mail: đây là địa chỉ mail của bạn. Khai báo địa chỉ thật để còn vào đó kích hoạt tài khoản nếu sai bạn không thể là thành viên chính thức.
    + Nhập lại địa chỉ mail:.....
    + Mật khẩu đăng nhập: nhập mật khẩu khi đăng nhập trang web satavina.com
    + Các thông tin ở mục:
    Thông tin chủ tài khoản: bạn phải nhập chính xác tuyệt đối, vì thông tin này chỉ được nhập 1 lần duy nhất, không sửa được. Thông tin này liên quan đến việc giao dịch sau này. Sai sẽ không giao dịch được.
    + Nhập mã xác nhận: nhập các chữ, số có bên cạnh vào ô trống
    + Click vào mục: tôi đã đọc kĩ hướng dẫn.....

Nếu bạn không nhấp vào đường link trên thì ở phần người giới thiệu bạn làm ơn ghi email của tôi là người giới thiệu: DHDL.CNCK5@GMAIL.COM và mã số của tôi là 125669
    Tôi đã là thành viên của trang này và giới thiệu bạn gia nhập.

+ Click vào: ĐĂNG KÍ
    Sau khi đăng kí web sẽ thông báo thành công hay không. Nếu thành công bạn vào hòm thư đã khai báo để kích hoạt tài khoản. Khi thành công bạn vào web sẽ có đầy đủ thông tin về công ty satavina và cách thức kiếm tiền. Hãy tin vào lợi nhuận mà satavina sẽ mang lại. Hãy bắt tay vào việc đăng kí, chúng ta không mất gì, chỉ mất một chút thời gian trong ngày mà thôi.
    Chúc bạn thành công.
    2/ Cách thức satavina tính điểm quy ra tiền cho bạn:
    + Điểm của bạn được tích lũy nhờ vào đọc quảng cáo và xem video quảng cáo.
    Nếu chỉ tích lũy điểm từ chính chỉ bạn thì 1 tháng chỉ được khoảng 1tr. Nhưng để tăng điểm cần phát triển mạng lưới bạn bè bạn.
    3/ Cách thức phát triển mạng lưới:
    - Xem 1 quảng cáo video: 10 điểm/giây. (có hơn 10 video quảng cáo, mỗi video trung bình 1 phút)
    - Đọc 1 tin quảng cáo: 10 điểm/giây. (hơn 5 tin quảng cáo)
    - Trả lời 1 phiếu khảo sát:100,000 điểm / 1 bài.
    - Viết bài....
    Trong 1 ngày bạn chỉ cần dành ít nhất 5 phút xem quảng cáo, bạn có thể kiếm được: 10x60x5= 3000 điểm, như vậy bạn sẽ kiếm được 300đồng .
    - Bạn giới thiệu 10 người bạn xem quảng cáo (gọi là Mức 1 của bạn), 10 người này cũng dành 5 phút xem quảng cáo mỗi ngày, công ty cũng chi trả cho bạn 300đồng/người.ngày.
    - Cũng tương tự như vậy 10 Mức 1 của bạn giới thiệu mỗi người 10 người thì bạn có 100 người (gọi là mức 2 của bạn), công ty cũng chi trả cho bạn 300đồng/người.ngày.
    - Tương tự như vậy, công ty chi trả đến Mức 5 của bạn theo sơ đồ sau :
    - Nếu bạn xây dựng đến Mức 1, bạn được 3.000đồng/ngày
    → 90.000 đồng/tháng.
    - Nếu bạn xây dựng đến Mức 2, bạn được 30.000đồng/ngày
    → 900.000 đồng/tháng.
    - Nếu bạn xây dựng đến Mức 3, bạn được 300.000đồng/ngày
    → 9.000.000 đồng/tháng.
    - Nếu bạn xây dựng đến Mức 4, bạn được 3.000.000đồng/ngày
    → 90.000.000 đồng/tháng.
    - Nếu bạn xây dựng đến Mức 5, bạn được 30.000.000đồng/ngày
    → 900.000.000 đồng/tháng.
    Mười người chỉ là 1 ví dụ thôi. Càng nhiều người trong mạng lưới của bạn thì bạn càng thu được nhiều tiền. Tất nhiên bạn chỉ được hưởng tới mức 5 của bạn mà thôi.
    Tuy nhiên bạn không nên mơ đạt đến mức 5. Chỉ cần cố gắng để 1tháng được 1=>10 triệu là quá ổn rồi.
    Như vậy bạn thấy satavina không cho không bạn tiền đúng không. Vậy hãy đăng kí và xây dựng thiệu mạng lưới của mình ngay đi.
    Lưu ý: Chỉ khi bạn là thành viên chính thức thì bạn mới được phép giới thiệu người khác.
    Hãy giới thiệu đến người khác là bạn bè bạn như tôi đã giới thiệu và hãy quan tâm đến những người mà bạn đã giới thiệu và chăm sóc họ( khi là thành viên bạn sẽ có mã số riêng).Khi giới thiệu bạn bè hãy thay nội dung ở mục thông tin người giới thiệu là thông tin của bạn. Chúc bạn thành công và có thể kiếm được 1 khoản tiền cho riêng mình.

HÃY KIÊN NHẪN BẠN SẼ THÀNH CÔNG
    Chúc bạn thành công!
    https://nguyentungd5.forum-viet.com

Việc làm uy tin
    Trang 1 trong tổng số 1 trang
     Similar topics
    -
    » Việc làm New 3
    » Việc làm New
    » Việc làm New 2